ไทเลอร์เรคทหารรับจ้างในตลาดมืดได้เริ่มต้นอาชีพของเขาใหม่ เมื่อเขาถูกเกณฑ์ให้ช่วยชีวิตลูกชายที่ถูกลักพาตัวของผู้ก่อการร้ายอาชญากรรมระหว่างประเทศที่จับตัวไป
กำกับโดย
การเขียนเครดิต
โจรุสโซ | … | (บท) |
สวนสาธารณะ Ande | … | (ขึ้นอยู่กับกราฟิกนวนิยาย “ซิวดัด” โดย) |
สวนสาธารณะ Ande | … | (จากเรื่องราวโดย) & |
โจรุสโซ | … | (จากเรื่องราวโดย) & |
แอนโทนี่รุสโซ | … | (จากเรื่องโดย) |
Fernando LeónGonzález | … | (พร้อมภาพประกอบโดย) (ในขณะที่ Fernando Leon Gonzalez) |
ส่ง (ตามลำดับเครดิต)
ผลิตโดย
อารีย์คอสตา | … | ผู้อำนวยการผลิต |
Kelly Gallagher | … | co-producer |
Eric Gitter | … | producer |
Fred Goodman | … | co-producer |
Benjamin Grayson | … | co-producer |
David Guillod | … | executive producer |
Eric Hedayat | … | co-producer |
Chris Hemsworth | … | producer |
Junyi Hu | … | executive producer |
Benoit Jaubert | … | line producer: Indochina Productions, Thailand |
Mike Larocca | … | producer (p.g.a.) |
Todd Makurath | … | executive producer |
Shelby Malone | … | associate producer |
Patrick Newall | … | executive producer |
Anthony Russo | … | producer (p.g.a.) |
Joe Russo | … | producer (p.g.a.) |
Pravesh Sahni | … | co-producer |
Steven V. Scavelli | … | executive producer (as Steven Scavelli) |
Peter Schwerin | … | producer |
Nicholas Simon | … | Bangladesh Line Producer: Indochina Productions / line producer: Indochina Productions, Thailand |
Zhongjun Wang | … | executive producer |
Zhonglei Wang | … | executive producer |
Music by
Cinematography by
Newton Thomas Sigel | … | director of photography |
Film Editing by
Casting By
Sarah Finn | … | (as Sarah Halley Finn) |
Production Design by
Art Direction by
Lek Chaiyan Chunsuttiwat | ||
Nathan Blanco Fouraux | … | (additional photography) |
Sorayuk Mookleemas | … | standby art director |
Charlie Revai | ||
Ravi Srivastava | … | (India) |
Harrison Yurkiw |
Set Decoration by
Costume Design by
Makeup Department
Daniel Lawson Johnston | … | key makeup artist |
Tiberio Nardi | … | assistant makeup artist |
Daniele Nastasi | … | makeup artist |
Lauren Oliver | … | hair assistant |
Matteo Silvi | … | makeup department head |
Angelo Vannella | … | hair stylist |
Luca Vannella | … | hair department head |
Joe Whelan | … | key hair stylist |
Production Management
Lylie Almeida | … | production manager: Bangladesh |
Noelle Green | … | executive in charge of production |
Justin Haut | … | Netflix Physical Production |
Eric Hedayat | … | unit production manager |
Tariq Anam Khan | … | production supervisor: Bangladesh |
Sanjay Kumar | … | production supervisor: India |
Patrick Newall | … | unit production manager |
Tim Pedegana | … | post-production supervisor |
Jon Persitz | … | Production Staff |
Chidchanok Plodripu | … | production manager: Thailand (as Chidchanok ‘Pam’ Plodripu) |
Pranav Sahni | … | unit production manager: India |
Raweeporn ‘Non’ Srimonju | … | production supervisor: Thailand (as Raweeporn ‘Non’ Jungmeier) |
Anthony J. Vorhies | … | production supervisor |
Jaclyn Willens | … | production supervisor: additional photography |
Chanida ‘Chompoo’ Yasiri | … | production manager 2nd unit: Thailand |
Supakarn Yindee | … | production supervisor 2nd unit: Thailand |
Second Unit Director or Assistant Director
Deborah Antoniou | … | second assistant director |
Lee Cleary | … | first assistant director |
Ari Costa | … | additional second unit director |
Thayr Harris | … | second unit director |
Manikesh Kasare | … | VFX Unit: set pa |
Manon Lewis | … | third assistant director |
Jon Mallard | … | first assistant director: pre-production |
Sahil Manku | … | assistant director |
Tom McCaw | … | third assistant director |
Michael O’Connor | … | second second assistant director |
Samavee Pummoung | … | second second assistant director: Thailand |
Ananya Rane | … | first assistant director: India |
Supat Rangsipat | … | second assistant director: Thailand (as Supat ‘Pook’ Rangsipat) |
Jayant Rao | … | VFX Unit: second unit |
Dhhaval Sadrani | … | Third assistant director: india |
Ankit Saklani | … | Set PA / VFX Unit: set pa |
Inthira Sawantrat | … | first assistant director: Thailand (as Inthira ‘O’ Sawantrat) |
Neema Sharma | … | second second assistant director |
Mohit Silswal | … | second assistant director |
Krishan Pratap Singh | … | second assistant director: India |
Teetawat Suntiparpluacha | … | Set Production Assistant |
Samir Zaidi | … | VFX Unit: 2nd Unit |
Art Department
John C. Cameron | … | assistant property master |
Pattamawan Chaiwattananan | … | construction coordinator |
Somm Suthinee Chantakarn | … | art department coordinator: Thailand |
Sarawut Chincharoen | … | assistant property master |
Mrunali Choudhary | … | Props Assistant |
Nicholas Dare | … | set designer |
Sukant Gantayat | … | construction manager |
Dane Hallett | … | concept artist |
Matt Hatton | … | Concept Artist |
Shane Ali Khan | … | Art Department: Construction Buyer |
Taddao Kuntee | … | set coordinator |
Rishabh Kushwaha | … | set dresser |
Anthony Liberatore | … | storyboard artist |
Ron Licari | … | Armorer |
Sarvesh Mainkar | … | property master |
Archana Mishra | … | set dresser |
Sorayuk Mookleemas | … | s/by art director |
Gerhard Mozsi | … | Concept Artist |
Ritika Nigam | … | set designer |
Anweena Pithugtham | … | action vehicles assistant supervisor: Thailand |
Nancy Poirier | … | action vehicles assistant supervisor |
Saksham | … | set decoration buyer |
Jirada Sanguanwong | … | art assistant |
Uma Sawe | … | assistant art director |
Abdul Karim Shah | … | construction coordinator |
Divakar Singh | … | property master |
Pipat Sripradoo | … | leadman |
Michael Swingle | … | Key Scenic Artist |
Fahlun Tanomthap | … | action vehicles supervisor: Thailand |
Steve Taylor | … | Action Vehicles Supervisor |
Keith Walters | … | property master |
Seema Yadav | … | assistant set decorator |
Sound Department
Cameron Barker | … | sound editor |
Mark Binder | … | re-recording mixer / sound designer / sound supervisor |
Matt Coby | … | sound editor (as Matthew Coby) |
Trevor Cress | … | additional re-recording mixer / recordist |
Luke Dunn Gielmuda | … | sound effects editor |
Donald Flick | … | sound effects editor / sound effects recordist |
Michael Gilbert | … | sound editor |
Josh Gold | … | sound designer |
Thomas Harrison | … | boom operator |
Elliot Hartley | … | adr mixer / dialogue supervisor |
David C. Hughes | … | sound effects editor |
Campbell Irwin | … | adr coordinator |
Gareth John | … | production sound mixer: Thailand unit |
Shashi Kasare | … | boom operator |
Daniil Kiselev | … | post sound coordinator |
Vu Le | … | foley editor / location recordist |
Darrin Mann | … | foley mixer |
Steve Orlando | … | sound effects editor |
Rick Owens | … | foley artist |
Sashikant Samal | … | sound recordist: behind the scenes – India Unit |
Guntis Sics | … | sound mixer |
Ian Chase | … | re-recording mixer: foreign dialogue (uncredited) |
Noah Kowalski | … | re-recording mixer: foreign dialogue (uncredited) |
Shannon Mills | … | sound designer (uncredited) |
Timothy Preston | … | re-recording mixer: foreign dialogue (uncredited) |
Special Effects by
Joshua Connaway | … | special effects floor supervisor: Reshoots/additional photography |
Jamie Hendricks | … | special effects supervisor: reshoot |
Julian Summers | … | senior special effects technician |
David Neil Trifunovich | … | 2nd Unit Special Effects Supervisor |
Visual Effects by
Nicholas Allen | … | compositor |
Paul Aton | … | visual effects coordinator |
Damián Babbaro | … | digital compositor |
Richard Baker | … | VFX Exec: Netflix |
Dario Barrera | … | casting manager: The Third Floor Inc |
Marla K. Bechtel | … | Assistant Visual Effects Editor |
Ricardo Benni | … | visual effects editor: Method Studios |
Mark Bortolotto | … | compositing supervisor |
John J. Budion | … | visual effects artist |
Christian Champagne | … | technical support: Method Studios |
Jack Chiu | … | compositor |
Selah Chung | … | visual effects coordinator |
Veronique Comeau | … | texture artist: Method Studios |
Tony Como | … | head of digital prep: Method Studios |
Becky Covington | … | visual effects producer: SPINVFX |
Evan Davies | … | visual effects producer |
Stanley A. Dellimore | … | head of layout: Method Studios |
Mark Derksen | … | digital compositor |
Joseph DiValerio | … | visual effects artist |
Peter Dominik | … | senior lookdev artist |
Rob Eckert | … | fx artist |
Gottfried Eder | … | visual effects artist: Method Studios |
Sam Edwards | … | visual effects artist |
Eddie Englander | … | Compositor: Hive VFX |
Biagio Figliuzzi | … | lead lighting: Method Studios |
Leanne Fogel | … | Visual effects coordinator: Method Studios |
Mark O. Forker | … | visual effects supervisor (as Mark Owen Forker) |
Karim Fradin | … | lead layout artist |
David E. Franks | … | visual effects color and imaging |
Sarah Fuller | … | lead lookdev artist |
Steve Garrad | … | visual effects executive: Method Studios |
Kunal Ghosh Dastider | … | head of cg: Method Studios |
Jérémy Giraudeau | … | lead compositor |
Lynzi Grant | … | visual effects producer |
Luis Alejandro Guevara | … | visual effects producer: Method Studios |
Alexandra Gunter | … | visual effects production manager: method studios |
Edward Habib | … | Matchmove Artist: Method Studios |
Joshua Hakim | … | 3d Artist |
Ethan Helms | … | Paint Lead |
Justin Holt | … | cg supervisor: Method Studios / head of assets: Method Studios |
Manuel Huertas Marchena | … | visual effects artist: Method Studios |
Cale Jacox | … | compositing supervisor: Method Studios |
David P.I. James | … | consulting vfx producer |
Tejas Kantharia | … | compositor |
Jin Yong Kim | … | matchmove supervisor: Method Studios |
Matthew Koehler | … | Bidding Producer |
István Veress Kovács | … | senior matte painter |
Christopher Kowal | … | head of editorial: Method Studios |
Robin Lamontagne | … | CG Supervisor: method studios |
Niña Laureles | … | effects technical director |
Gary Laurie | … | layout supervisor: Stereo D Burbank |
Sylvain Lesaint | … | environment artist: Method Studios |
Desiree Lunsford | … | visual effects |
Viviane Lévesque Bouchard | … | digital compositor |
Susan Ma | … | integration department manager: Method Studios |
Jeronimo Maggi | … | FX Technical Director: Method Studios |
Yael Majors | … | visual effects supervisor |
Izabela Maliszewska | … | modeling and environment artist: Method Studios |
Sean Lyndon Martin | … | digital compositor |
Lauren Marton | … | Roto Paint Artist |
Jorge Armando Martínez Terán | … | animator |
Mare McIntosh | … | Digital Production Supervisor |
David McKay | … | matchmove artist: Method Studios |
Rahul Mhaskar | … | visual effects coordinator |
Steve Miller | … | visual effects editor |
Nelson Miranda | … | tracking artist |
Rafael Garcia Moheno | … | visual effects artist |
Olivier Barbes Morin | … | visuel effects on-set data wrangling: Rodeo FX |
James Naud | … | digital compositor: Method Studios |
Andreas Nehls | … | Head of Environments: Method |
Javier Nieto Moncó | … | digital compositor: Method Studios |
Rajendra Nitturu | … | Digital Matte Painter |
Kelly Noordermeer | … | lead visual effects editor: Method Studios |
Taylor O’Neil | … | Visual Effects Production Assistant |
Michael Ochoa | … | finishing assist/color assist |
Anne-Marie Ouellet | … | visual effects coordinator |
Steve Ouellette | … | digital compositor |
Caleb Owens | … | visual effects artist |
Tim Palgut | … | Lighter |
Eugene Paluso | … | layout artist |
Sagar Patil | … | digital artist: method studios |
Leo Pean de Ponfilly | … | digital compositor: Method Studios |
Sergio Pinto | … | senior lighting td: Method Studios |
Jaime Provido | … | technology resource administrator: Method Studios |
Xinyi Puah | … | visual effects editor: Method Studios |
Marc Purnell | … | Matchmove Lead: Method Studios |
Guillermo Ramos | … | digital compositor |
Kisholay Ray | … | production coordinator: Deluxe |
Maxime Roch-Goulet | … | Lookdev |
Shahla Rodoshee | … | VFX PA Bangladesh (as Shahla Islam) |
Olivier Sarda | … | Comp Supervisor |
Melanie Sauve | … | visual effects artist |
Alexander Scherffig | … | digital compositor: Method Studios |
Cathy Shaw | … | visual effects artist |
Ming-Yee Sheh | … | concept artist/digital matte painter |
Raman Siddhartha | … | digital compositor |
Abhishek Singh | … | digital compositor: Spin VFX |
Dane Allan Smith | … | Executive Producer: THE THIRD FLOOR |
Reina Sparks | … | visual effects consultant |
Doug Spilatro | … | visual effects artist |
Igor Staritsin | … | senior concept artist matte painter |
Kris Sundberg | … | vfx production supervisor |
Olivier Thibaut | … | head of software: Method Studios |
Miquel Ubeda | … | Lead compositor: Method Studios |
Gabriel A. Valbuena | … | visual effects artist |
Chris Van Noy-March | … | paint artist: Method Studios |
Nitya Venugopal | … | lead roto paint artist: Method Studios |
Benoit Vervier | … | Digital Matte Painter |
Vanesa Vidakovic | … | digital compositor: Spin VFX |
Kiara Walker | … | technology coordinator: Method Studios |
Lilas Wang | … | lead layout |
Albert Whitemore | … | visual effects coordinator |
Peter M. Wu | … | Postvis Supervisor: Proof |
Warren Yewchyn | … | compositor |
Nadim Zaidi | … | matte painter |
Xixi Zhuang | … | digital compositor: Method Studios |
Stunts
Sharik Ahmed | … | stunts |
Ashlen Aquila | … | key stunt rigger (as Ashlen ‘Ash’ Aquila) |
Shane Bell | … | stunts |
Rico Burgos | … | stunts |
และ Dargan Carter | … | โลดโผน (เหมือนแดนคาร์เตอร์) |
Vonzell Carter | … | ต้องเลิก |
โดเรนชาน | … | ผู้ประสานงานสำนักงานผาดโผน |
Laurence Chavez | … | ต้องเลิก |
Darshan | … | ต้องเลิก |
Divyansh | … | ต้องเลิก |
สุรเดชดงไธสง | … | ผู้ช่วยอุปกรณ์ผาดโผน |
มาร์คดันแคน | … | ต้องเลิก |
Gratian Fernandes | … | ต้องเลิก |
Firoza | … | ต้องเลิก |
ปราโมทย์ Gangaram | … | ต้องเลิก |
เทรวิสโกเมซ | … | ต้องเลิก |
Ajay Gowda | … | ต้องเลิก |
Amit Grover | … | ต้องเลิก |
Suraiyabandu Mohamed Hanif | … | ต้องเลิก |
Bobby Holland Hanton | … | การแสดงความสามารถคู่: Rake / stunts |
Thayr Harris | … | ผู้ประสานงานการแสดงความสามารถ |
ไม่มีอะไรอื่น | … | ต้องเลิก |
Sharukh khan | … | ต้องเลิก |
Henry Kingi Jr. | … | โลดโผน (ขณะที่เฮนรี ‘แฮงค์’ Kingi Jr. ) |
ชัยวุฒิลาดดากุล | … | ผู้ช่วยอุปกรณ์การแสดงความสามารถ (เช่นไชยวุฒิ ‘แต้’ ลาดดากุล) |
Michael Lehr | … | ผู้ประสานงานการต่อสู้ |
Cody Mackie | … | ต้องเลิก |
Dinesh marwadi | … | ต้องเลิก |
Suresh marwadi | … | ต้องเลิก |
แบรนดอน McClary | … | ต้องเลิก |
ทาวเวอร์ Khatun | … | ต้องเลิก |
ภาณุวัฒน์ | … | โลดโผน (เหมือนแอนโทนี่นานากรพนม) |
ฟิลิปนกกระทา | … | ต้องเลิก |
Abhi pathania | … | ต้องเลิก |
ขวัญรักษ์ปิ่นทอง | … | ผู้ช่วยอุปกรณ์ผาดโผน (ขณะที่ขวัญรัก ‘Jump’ ปิ่นทอง) |
นิลพูจารี | … | ต้องเลิก |
เบร็ทพร | … | ต้องเลิก |
ราชาประชาภา | … | ต้องเลิก |
Hriachn | … | ต้องเลิก |
นิลโรดริเกซ | … | ผู้ประสานงานการแสดงความสามารถ: อินเดีย |
Chris Romrell | … | โลดโผน (เหมือนคริสโตเฟอร์ Romrell) |
Khushbu Savaliya | … | ต้องเลิก |
Irfan Younus Sayad | … | ผู้ช่วยผู้ประสานงานการแสดงความสามารถ: อินเดีย (ขณะที่ Irfan ‘Chiku’ Younus Sayad) |
Asma Salim Shaikh | … | ต้องเลิก |
Hanan Annuddin Shaikh | … | ต้องเลิก |
Mohammed Anis Shaikh | … | ต้องเลิก |
เบร็ทเชียร์ | … | ผู้ช่วยผู้ประสานงานการแสดงความสามารถ |
Anuthi Sheikh | … | ต้องเลิก |
Sharad Vittal Shetty | … | ต้องเลิก |
เบอร์โทรศัพท์ Singaroon | … | ผู้ดูแลระบบการแสดงความสามารถ (เช่น Wilaiporn ‘Phone’ Singaroon) |
Amritpal ซิงห์ | … | ผู้ช่วยผู้ประสานงานการแสดงความสามารถ: อินเดีย / โลดโผน |
Jagit Singh | … | ต้องเลิก |
Rupinder Singh | … | ต้องเลิก |
กวีศิริขะรัตรัตน์ | … | ผู้ประสานงานการแสดงความสามารถ: ประเทศไทย |
Brett Smrz | … | ต้องเลิก |
Daniel Stevens | … | การกำกับดูแลผู้ประสานงานการแสดงความสามารถ |
Irfan Syed | … | ต้องเลิก |
Komal Tak | … | ต้องเลิก |
Kazu Patrick Tang | … | ผู้ช่วยผู้ประสานงานการแสดงความสามารถ: ประเทศไทย |
Karl Van Moorsel | … | ต้องเลิก |
Marlow Warrington-Mattei | … | ผู้ช่วยผู้ประสานงานการแสดงความสามารถ / stunts |
Hardeep เกม | … | โลดโผน (เหมือน Hardeep Wassan) |
Tyler Witte | … | ต้องเลิก |
Andrea Berchtold | … | stunts: การถ่ายภาพเพิ่มเติม (uncredited) |
David Bueno | … | นักแสดงผาดโผน (uncredited) |
Richard Cetrone | … | นักแสดงผาดโผน (uncredited) |
แซมเอเลีย | … | หัวหน้างานด้านความปลอดภัย (uncredited) |
แผนกกล้องและไฟฟ้า
Karambiah Appaya | … | ด้ามจับที่สำคัญ: อินเดีย |
Stephen Arnott | … | Key Rigging Grip |
Jason Bauer | … | ช่างภาพดิจิตอล |
จัสตินโบแลนด์ | … | ประเทศไทย |
Simon Christidis | … | ภาพยนตร์ใต้น้ำ |
ดึงเดวิด | … | จับที่สอง |
Inaki De Ubago | … | กล้องผู้ช่วยคนที่สอง: กล้อง ‘c’ |
ธัชกรเดชาพาพรพร | … | AC 2: หน่วยที่สอง |
Bidrohi Dipon | … | ผู้ช่วยกล้อง |
Tulio Duenas | … | ผู้ช่วยคนแรกกล้อง “A” cam ถ่ายภาพเพิ่มเติม / หน่วยประเทศไทย |
David Elmes | … | กล้องผู้ช่วยแรก “กล้อง” |
Michael Craig Ferguson | … | นักบินเสียงพึมพำทางอากาศ |
Michael FitzMaurice | … | ผู้อำนวยการถ่ายภาพทางอากาศ |
Mark Goellnicht | … | “a” ตัวดำเนินการกล้อง / สเตติแคม |
Chris Hansford | … | ด้ามจับกล้องดอลลี่ |
Thayr Harris | … | ผู้ประกอบการกล้อง |
James M. Jackson | … | Gaffer 2nd Unit |
Andrew AJ Johnson | … | ผู้ประกอบการกล้อง ‘B’ / steadicam |
Markus Kuballa | … | ผู้ประกอบการแขนรัสเซีย |
นิวเคลียส Lalonde | … | ผู้อำนวยการหน่วยที่สองของการถ่ายภาพ |
ฐิตินันท์เลิศกิจสกุล | … | ผู้ประกอบการกล้อง |
Trevor Loomis | … | กล้องผู้ช่วย |
Jason McKinnon | … | โปรแกรมเมอร์คอนโซลแสง |
ไนเจล Nally | … | ผู้ช่วยแรก “a” กล้อง: หน่วยที่ 2 |
คิมโอลเซ่น | … | ด้ามจับที่สำคัญ |
Kimberly Olson | … | ด้ามจับที่สำคัญ |
Hiren B. Patel | … | ผู้ให้บริการแสงสว่างไร้สาย |
โรงละคร Pirompapachok | … | Data wrangler: หน่วยที่สอง |
วรภัทรปิยะเศรษฐ์ | … | กล้องแปลภาษา |
ครูนุล Saadrani | … | ผู้ช่วยกล้อง (เหมือน Krunal Sadrani) |
Ramesh Sadrani | … | Gaffer: อินเดีย |
Anirudha Samal | … | ช่างภาพ: เบื้องหลัง – หน่วยอินเดีย |
นาโอมิชาร์ป | … | กล้องผู้ช่วยที่สอง: กล้อง “a” |
จาเร็ดสเลเตอร์ | … | ช่างกล้องทางอากาศ |
Matthew Spowart | … | กล้องผู้ช่วยที่สอง: “a” กล้องหน่วยหลัก |
Michael Taylor | … | ผู้ประกอบการให้ความช่วยเหลือคีย์วิดีโอ |
David Tickell | … | พ่อ |
ทอดด์เทอร์เนอร์ | … | Rigging Gaffer |
Rishi Umrania | … | ผู้ประสานงานไลท์ติ้งแอนด์กริป |
จันทราวงศ์ศรีแก้ว | … | หน่วยที่ 2 / กล้องผู้ช่วยตัวแรก: หน่วยที่สอง |
แผนกหล่อ
Tara doustar | … | ผู้ช่วยหล่อ |
อาจารย์โจเซฟ | … | ผู้กำกับการคัดเลือก: อินเดีย |
Sanjeev Maurya | … | การคัดเลือกนักแสดง |
Nicholas A. Mudd | … | ผู้อำนวยการคัดเลือกนักแสดง |
Rory Okey | … | ผู้ช่วยคัดเลือกนักแสดงอังกฤษ |
Reg Poerscout-Edgerton | … | การคัดเลือกนักแสดงจากสหราชอาณาจักร |
แผนกเครื่องแต่งกายและตู้เสื้อผ้า
แอนโทนิกแผล | … | หัวหน้าแผนกแต่งกาย |
Erika Benedek | … | รายละเอียดศิลปิน |
Claudio D’Avanzo | … | ผู้ช่วยนักออกแบบเครื่องแต่งกาย |
เพื่อตำหนิ Malhotra | … | ผู้ควบคุมตู้เสื้อผ้า: อินเดีย |
Urmila motwani | … | ผู้ช่วยออกแบบเครื่องแต่งกาย (ในขณะที่ Urmilla Lal Motwani) |
อัฉริยาปิ่นสารสรรภิรมย์ | … | ตู้เสื้อผ้าหัวหน้างาน: ประเทศไทย |
Csongor Ujfalvi | … | เครื่องแต่งกายที่สำคัญสลาย |
กองบรรณาธิการ
เบสมอนตี้ | … | บรรณาธิการเพิ่มเติม |
Moises Cruz | … | ผู้ผลิตระดับกลางดิจิตอล |
Jason Dougherty | … | วิศวกรประจำวัน |
Lillian Engel | … | ผู้ช่วยหลังการผลิต |
แมเรียนJiménez | … | ผู้ช่วยบรรณาธิการคนที่ 2 |
Quinn Kawata | … | ผู้ประสานงานหลังการผลิต |
Scott Little | … | ผู้ช่วยบรรณาธิการคนที่ 2 |
Larry McGinley | … | บรรณาธิการเพิ่มเติม |
สตีเฟ่นนากามูระ | … | colorist สื่อกลางดิจิทัล |
Antonello Parlato | … | ผู้ช่วยเทรลเลอร์บรรณาธิการ & หมัดเด็ด |
Amy Pawlowski | … | จบบรรณาธิการ |
สตีเฟ่น Regnier | … | วิศวกรระบบบอกตำแหน่ง: EC3 Dailies |
Alexis Ross | … | ผู้ผลิต dailies: ec3 dailies |
ทำเครื่องหมายสิ่งของ | … | colorist |
สแตนซัลฟาส | … | บรรณาธิการเพิ่มเติม |
อนุราชาสิงห์ | … | Assembly Assembly |
สเตฟานซอนเนนเฟลด์ | … | ประธาน CO3 |
John St. Laurent | … | colorist: dailies: หน่วยทางอากาศ |
Josh Stein | … | ผู้ช่วยบรรณาธิการ |
การจัดการตำแหน่ง
Mary Barltrop | … | ดูแลผู้จัดการสถานที่ |
กิตติพัฒน์บุญวันโน | … | ผู้จัดการสถานที่ตั้ง: ประเทศไทย |
Ariq Anam Khan | … | สถานที่: บังคลาเทศยูนิต |
ท่าเรือลอเรนซ่า | … | แมวมองที่ตั้ง: บังคลาเทศ |
Rajesh Mudaliar | … | มุมไบ |
เคาะออก | … | ผู้ช่วยที่ตั้ง |
Jakee Patel | … | ผู้ช่วยฝ่ายผลิตสถานที่ |
สมชายสันติธารางกูร | … | ผู้จัดการสถานที่ตั้ง: ประเทศไทย |
ลุค Torrevillas | … | ผู้จัดการสถานที่ |
แผนกดนตรี
แอชลีย์แอนดรู – โจนส์ | … | ผู้ช่วยวิศวกร |
ไบรอันคาร์ริแกน | … | แก้ไขเพลงชั่วคราว |
สตีเฟ่นโคลแมน | … | ออเคสตร้านำ |
เดวิดเยอรมัน | … | ประพันธ์ |
Maverick Dugger | … | ผู้แต่ง: เพลงเพิ่มเติม |
Chris Fogel | … | มิกเซอร์ให้คะแนนเพลง |
Matthew K. Justmann | … | บริการผลิตเพลง |
Steve Mair | … | นักดนตรี: ดับเบิลเบส |
Gianluca Massimo | … | ผู้ช่วยวิศวกร |
David Metzner | … | โปรแกรมตัดต่อเพลง |
จอนมอนโร | … | ผู้แต่ง: เพลงเพิ่มเติม |
Felipe Pacheco | … | คะแนนวิศวกรเทคนิค |
Manish raval | … | หัวหน้างานดนตรี |
Peter Oso Snell | … | โปรแกรมตัดต่อเพลง |
ทอมวูล์ฟ | … | หัวหน้างานดนตรี |
นิควอลเลจ | … | วิศวกรคะแนน |
แผนกสคริปต์และความต่อเนื่อง
Shahla Rodoshee | … | ผู้ดูแลสคริปต์ Scriptee |
นวรัตน์รุ่งอรุณ | … | ผู้ควบคุมสคริปต์: หน่วยที่ 2 |
คริสติน Witcombe | … | ผู้ควบคุมสคริปต์ |
กรมการขนส่งทางบก
ชิฟบาหลี | … | ผู้ประสานงานการขนส่ง |
ไพรินบุญมา | … | คนขับรถ |
Paphatcha Bunma | … | คนขับรถ |
หัวข้อของศาสนาอิสลาม | … | คนขับรถ |
Jeknok Art | … | คนขับรถ |
Akshay Joshi | … | ผู้ประสานงานการขนส่ง |
Venit Kanha | … | คนขับรถ |
Yanisa lertchalernteerasakul | … | ผู้ช่วยการขนส่ง |
ไชยานุพันธ์ | … | คนขับรถ |
สันพิมพิมารัน | … | ผู้ประสานงานการขนส่ง |
วันชัยปรีมา | … | คนขับรถ |
อนุชาสม่อน | … | คนขับรถ |
น้อยสิงห์ปู | … | คนขับรถ |
ต้องการ Thisuka | … | คนขับรถ |
ลูกเรือคนอื่น ๆ
Raffael Ahsan | … | ที่ปรึกษาด้านความคิดสร้างสรรค์ / บทสนทนาและรักษาการโค้ช / ผู้จัดการ |
Claudette Almeida | … | ผู้ประสานงานการผลิต: บังคลาเทศ |
Gareth Almeida | … | ผู้ช่วยศิลปะและการผลิต |
เฮ็กเตอร์ Andreu | … | ผู้ช่วยนักบัญชีคนที่ 2 |
อเล็กซ์ Anduze | … | นักบินเฮลิคอปเตอร์ |
Jody Beaudin | … | พนักงานบัญชีสถานที่: ประเทศไทย |
Ziya Bhathena | … | ผู้ช่วยคริสเฮมส์เวิร์ ธ อินเดีย |
Rino Bonavita | … | ผู้ช่วยนักบัญชีคนแรก |
Faouzi Brahimi | … | ความปลอดภัยสำหรับ Mr Hemsworth |
อิมโมเจ็นบรูค | … | ผู้ช่วยนักบัญชีคนที่ 2 |
Carol Sue Byron | … | ผู้ควบคุมการผลิต |
รัสเซลแคนนอน | … | ผู้ทำอาวุธ |
Noor Citra | … | วิศวกรเฮลิคอปเตอร์ |
Merilyn Cook | … | ผู้ประสานงานการผลิต |
Nicholas Copping | … | ผู้ประสานงานการผลิต |
Rajdeep Das | … | บริการงานฝีมือ: บังคลาเทศ |
Rahoul Daswani | … | ผู้ประสานงานการผลิต: มุมไบ |
แซมเอเลีย | … | ที่ปรึกษาด้านความปลอดภัย |
Mohammed Faizal | | … | ชุดกุญแจ PA |
Aaron Fitzgerald | … | นักบินเฮลิคอปเตอร์ |
Arjun Ganesh | … | ผู้ช่วยผู้ผลิต |
อิงกริดเกรแฮม | … | นักออกแบบท่าเต้น |
Aaron Grist | … | ผู้ช่วยนักแสดง |
Nicola Graydon Harris | … | นักประชาสัมพันธ์หน่วย |
Rob Harris | … | ที่ปรึกษาด้านการประชาสัมพันธ์ |
Jeremy Hubert | … | ประกันการผลิต |
วาฮิดอิบันเรซา | … | แปล |
Deepak Jaitely | … | เจ้าหน้าที่บัญชีการผลิต |
แม็ตธิวโจนส์ | … | นักบัญชีการผลิต |
Murtaza Kathawala | … | ผู้ช่วย: ถึงนาย Newall |
Akanksha Khanna | … | เลขานุการฝ่ายผลิต |
Katie Z. Langton | … | ผู้ช่วยหลังการผลิต |
Karim Patrick Laraqui | … | ความปลอดภัยสำหรับ Mr Hemsworth |
รอน Licari | … | ผู้ทำอาวุธ |
วิมลมาร์ทมหาวัฒนทวี | … | ผู้ช่วยผู้จัดการสำนักงานฝ่ายผลิต |
Shelby Malone | … | ผู้ช่วย: ถึง Mr. Hargrave |
Brian q McCue | … | เจ้าหน้าที่ความปลอดภัย |
Jeff Moir | … | การปฏิบัติการเฮลิคอปเตอร์ |
เควิน mukherji | … | adr voice |
Songpurn Musikadilok | … | ผู้ประสานงานภาพยนตร์: อินโดจีนโปรดักชั่น, ประเทศไทย (ในฐานะ Songporn ‘Tammy’ Musigdilok) / ผู้ควบคุมอาวุธ |
ชนิกานต์นันท์นานาถ | … | ผู้ช่วยฝ่ายผลิต |
Nicholas David Nesbitt | … | Studio Executive: Netflix |
กุมารูนิสา | … | adr voice |
Andrew Norman | … | Studio Executive: Netflix |
Gabriel Pillai | … | วิศวกรเฮลิคอปเตอร์ |
Joe Pistone | … | กลุ่มห่วง ADR |
คริสตินร็อบสัน | … | ผู้ควบคุมการเงิน |
ค้อดดี | … | ผู้ให้คำปรึกษา |
Shraddha Shah | … | ผู้ประสานงานการผลิต: อินเดีย |
Ashutosh Sharma | … | ผู้ช่วยฝ่ายผลิต |
Kiran Shetty | … | บุคลากรการผลิตที่สำคัญ |
ศรีนิธิเชษฐ์ | … | ผู้ช่วยฝ่ายผลิต |
Keta Shroff | … | apoc: อินเดีย |
Humayun Kabir Shuvo | … | ผู้ช่วยฝ่ายผลิต |
รีเบคก้าเซียนซ์ | … | ผู้ผลิต: สร้างสรรค์ผลิตภัณฑ์ |
Andrew Stamm | … | ผู้บริหารสร้างสรรค์ |
อดัมเอ็มสโตน | … | ผู้ประสานงานการจัดวางผลิตภัณฑ์ |
แคทสโตน | … | ผู้ประสานงานการจัดวางผลิตภัณฑ์ |
Mattana Suthammasa | … | ผู้ประสานงานการผลิต: ประเทศไทย |
Shawn Sweeney | … | ที่ปรึกษาทางทหาร |
สตีเฟ่นเทย์เลอร์ | … | ผู้ควบคุมการเงิน |
Anirudh Thapliyal | … | ผู้ประสานงานผู้สร้างสรรค์ (เบื้องหลัง: หน่วยอินเดีย) |
David Tiggemann | … | ผู้ช่วยผู้ประสานงานการผลิต |
ลอเรนไวลด์ | … | ผู้ประสานงานการท่องเที่ยว |
ขอบคุณ
Lee Grubin | … | ขอขอบคุณเป็นพิเศษ |
Holly Jeter | … | ขอขอบคุณเป็นพิเศษ |
สตีฟพาร์ค | … | ขอขอบคุณเป็นพิเศษ |
Marc Ross | … | ขอขอบคุณเป็นพิเศษ |
Jim Roudebush | … | ขอขอบคุณเป็นพิเศษ |
Larry Zanoff | … | ขอขอบคุณเป็นพิเศษ |