Extraction (2020) – Watch Online ตัวอย่าง


1

ไทเลอร์เรคทหารรับจ้างในตลาดมืดได้เริ่มต้นอาชีพของเขาใหม่ เมื่อเขาถูกเกณฑ์ให้ช่วยชีวิตลูกชายที่ถูกลักพาตัวของผู้ก่อการร้ายอาชญากรรมระหว่างประเทศที่จับตัวไป

กำกับโดย 

แซมฮาร์เกรฟ

การเขียนเครดิต  

โจรุสโซ(บท)
 
สวนสาธารณะ Ande(ขึ้นอยู่กับกราฟิกนวนิยาย “ซิวดัด” โดย)
 
สวนสาธารณะ Ande(จากเรื่องราวโดย) &
โจรุสโซ(จากเรื่องราวโดย) &
แอนโทนี่รุสโซ(จากเรื่องโดย)
 
Fernando LeónGonzález(พร้อมภาพประกอบโดย) (ในขณะที่ Fernando Leon Gonzalez)

ส่ง (ตามลำดับเครดิต)  

Chris HemsworthTyler Rake
Bryon Lerumลูกชายของ Rake
ไรเดอร์เลรัมลูกชายของ Rake
Rudhraksh JaiswalOvi Mahajan
Shivam Vichareชิน
Piyush Khatiอาร์จัน
Sara Rumaoหญิงสาวน่ารัก
Randeep Hoodasaju
Aarti kulkarniคู่รัก / แม่บ้านของ Ovi
Umakant patilCop # 1 Candie’s Cafe
Praveen InduCop # 2 Candie’s Cafe
Swapnil Kokamผู้คุมเรือนจำ
Pankaj TripathiOvi Mahajan Sr.
Neha MahajanNeysa
Pallas prajapatiAarthi
Shazia Naz GillSaju’s Housekeeper
ร็อบคอลลินส์แบน
เวย์นแบลร์กล้าหาญ
อดัมเบซซ่าฤดูร้อนคาห์น
Golshifteh FarahaniNik Khan
แซมฮาร์เกรฟGaetan
Rayna Campbellลูกเรือของ Tech-nik
Patrick NewallMerc
Chris Jai Alexติอาโก้
Vonzell Carterโฮเซ
เฮ็กเตอร์ Andreuลูกเรือ Tech-nik เพิ่มเติม (ในฐานะHéctor Andreu)
Priyanshu Painyuliอาเมียร์ราวกับ |
Sumeet ThakurKalam-Kidnapper # 1
Projoy MajumdarRaju-Kidnapper # 2
Sounak Kunduเจอร์ซีย์การ์ด
มอนดัลมิลล์เด็กชายจีนปืนไรเฟิล
Abhinav Srivastavaเด็กชายบนดาดฟ้า
Suraj RikameFarhad
Sudipto BalavShadek (เหมือน Sudipto Ballav)
Shataf Figarพันเอกที่มีผมสีเงิน
Kundan RoyCar Crash Cop
Amritpal ซิงห์Stunt Elite Police
Yatendra bahugunaพนักงานโรงแรม
Debapriya Sahaกาล
Sujay mondalแก๊งของ Gopi
สุจิตจิตต์มนแก๊งของ Gopi
ราชาสันตราแก๊งของ Gopi
เดวิดฮาร์เบอร์Gaspar
ชา Anupผู้บัญชาการปิดล้อม
Chris Romrellทหารรับจ้าง # 1 (ในฐานะคริสโตเฟอร์ Romrell)
Craig ‘Chili’ Palmerทหารรับจ้าง # 2
Michael Lehrทหารรับจ้าง # 3
แบรนดอน McClaryทหารรับจ้าง # 4
Murtaza Kathawalaมือปืน # 1
Alejandro Anduzeนักบินเฮลิคอปเตอร์
มนุษย์. มนุษย์Band Candie’s Cafe
Aditya Paulนักร้อง
Shreya vivekนักร้อง
Sharan Gulatiนักเล่นกีตาร์
Shitij Gulatiนักเล่นกีตาร์
Akshat Pathakคนตีกลอง
Tejeshwar Singh Mannอื่น ๆ. ผู้เล่น

ผลิตโดย 

อารีย์คอสตาผู้อำนวยการผลิต
Kelly Gallagherco-producer
Eric Gitterproducer
Fred Goodmanco-producer
Benjamin Graysonco-producer
David Guillodexecutive producer
Eric Hedayatco-producer
Chris Hemsworthproducer
Junyi Huexecutive producer
Benoit Jaubertline producer: Indochina Productions, Thailand
Mike Laroccaproducer (p.g.a.)
Todd Makurathexecutive producer
Shelby Maloneassociate producer
Patrick Newallexecutive producer
Anthony Russoproducer (p.g.a.)
Joe Russoproducer (p.g.a.)
Pravesh Sahnico-producer
Steven V. Scavelliexecutive producer (as Steven Scavelli)
Peter Schwerinproducer
Nicholas SimonBangladesh Line Producer: Indochina Productions / line producer: Indochina Productions, Thailand
Zhongjun Wangexecutive producer
Zhonglei Wangexecutive producer

Music by 

Alex Belcher
Henry Jackman

Cinematography by 

Newton Thomas Sigeldirector of photography

Film Editing by 

Ruthie Aslan
Peter B. Ellis

Casting By 

Sarah Finn(as Sarah Halley Finn)

Production Design by 

Philip Ivey

Art Direction by 

Lek Chaiyan Chunsuttiwat
Nathan Blanco Fouraux(additional photography)
Sorayuk Mookleemasstandby art director
Charlie Revai
Ravi Srivastava(India)
Harrison Yurkiw

Set Decoration by 

Beverley Dunn
Beverly Dunn
Seema Kashyap

Costume Design by 

Bojana Nikitovic

Makeup Department 

Daniel Lawson Johnstonkey makeup artist
Tiberio Nardiassistant makeup artist
Daniele Nastasimakeup artist
Lauren Oliverhair assistant
Matteo Silvimakeup department head
Angelo Vannellahair stylist
Luca Vannellahair department head
Joe Whelankey hair stylist

Production Management 

Lylie Almeidaproduction manager: Bangladesh
Noelle Greenexecutive in charge of production
Justin HautNetflix Physical Production
Eric Hedayatunit production manager
Tariq Anam Khanproduction supervisor: Bangladesh
Sanjay Kumarproduction supervisor: India
Patrick Newallunit production manager
Tim Pedeganapost-production supervisor
Jon PersitzProduction Staff
Chidchanok Plodripuproduction manager: Thailand (as Chidchanok ‘Pam’ Plodripu)
Pranav Sahniunit production manager: India
Raweeporn ‘Non’ Srimonjuproduction supervisor: Thailand (as Raweeporn ‘Non’ Jungmeier)
Anthony J. Vorhiesproduction supervisor
Jaclyn Willensproduction supervisor: additional photography
Chanida ‘Chompoo’ Yasiriproduction manager 2nd unit: Thailand
Supakarn Yindeeproduction supervisor 2nd unit: Thailand

Second Unit Director or Assistant Director 

Deborah Antoniousecond assistant director
Lee Clearyfirst assistant director
Ari Costaadditional second unit director
Thayr Harrissecond unit director
Manikesh KasareVFX Unit: set pa
Manon Lewisthird assistant director
Jon Mallardfirst assistant director: pre-production
Sahil Mankuassistant director
Tom McCawthird assistant director
Michael O’Connorsecond second assistant director
Samavee Pummoungsecond second assistant director: Thailand
Ananya Ranefirst assistant director: India
Supat Rangsipatsecond assistant director: Thailand (as Supat ‘Pook’ Rangsipat)
Jayant RaoVFX Unit: second unit
Dhhaval SadraniThird assistant director: india
Ankit SaklaniSet PA / VFX Unit: set pa
Inthira Sawantratfirst assistant director: Thailand (as Inthira ‘O’ Sawantrat)
Neema Sharmasecond second assistant director
Mohit Silswalsecond assistant director
Krishan Pratap Singhsecond assistant director: India
Teetawat SuntiparpluachaSet Production Assistant
Samir ZaidiVFX Unit: 2nd Unit

Art Department 

John C. Cameronassistant property master
Pattamawan Chaiwattanananconstruction coordinator
Somm Suthinee Chantakarnart department coordinator: Thailand
Sarawut Chincharoenassistant property master
Mrunali ChoudharyProps Assistant
Nicholas Dareset designer
Sukant Gantayatconstruction manager
Dane Hallettconcept artist
Matt HattonConcept Artist
Shane Ali KhanArt Department: Construction Buyer
Taddao Kunteeset coordinator
Rishabh Kushwahaset dresser
Anthony Liberatorestoryboard artist
Ron LicariArmorer
Sarvesh Mainkarproperty master
Archana Mishraset dresser
Sorayuk Mookleemass/by art director
Gerhard MozsiConcept Artist
Ritika Nigamset designer
Anweena Pithugthamaction vehicles assistant supervisor: Thailand
Nancy Poirieraction vehicles assistant supervisor
Sakshamset decoration buyer
Jirada Sanguanwongart assistant
Uma Saweassistant art director
Abdul Karim Shahconstruction coordinator
Divakar Singhproperty master
Pipat Sripradooleadman
Michael SwingleKey Scenic Artist
Fahlun Tanomthapaction vehicles supervisor: Thailand
Steve TaylorAction Vehicles Supervisor
Keith Waltersproperty master
Seema Yadavassistant set decorator

Sound Department 

Cameron Barkersound editor
Mark Binderre-recording mixer / sound designer / sound supervisor
Matt Cobysound editor (as Matthew Coby)
Trevor Cressadditional re-recording mixer / recordist
Luke Dunn Gielmudasound effects editor
Donald Flicksound effects editor / sound effects recordist
Michael Gilbertsound editor
Josh Goldsound designer
Thomas Harrisonboom operator
Elliot Hartleyadr mixer / dialogue supervisor
David C. Hughessound effects editor
Campbell Irwinadr coordinator
Gareth Johnproduction sound mixer: Thailand unit
Shashi Kasareboom operator
Daniil Kiselevpost sound coordinator
Vu Lefoley editor / location recordist
Darrin Mannfoley mixer
Steve Orlandosound effects editor
Rick Owensfoley artist
Sashikant Samalsound recordist: behind the scenes – India Unit
Guntis Sicssound mixer
Ian Chasere-recording mixer: foreign dialogue (uncredited)
Noah Kowalskire-recording mixer: foreign dialogue (uncredited)
Shannon Millssound designer (uncredited)
Timothy Prestonre-recording mixer: foreign dialogue (uncredited)

Special Effects by 

Joshua Connawayspecial effects floor supervisor: Reshoots/additional photography
Jamie Hendricksspecial effects supervisor: reshoot
Julian Summerssenior special effects technician
David Neil Trifunovich2nd Unit Special Effects Supervisor

Visual Effects by 

Nicholas Allencompositor
Paul Atonvisual effects coordinator
Damián Babbarodigital compositor
Richard BakerVFX Exec: Netflix
Dario Barreracasting manager: The Third Floor Inc
Marla K. BechtelAssistant Visual Effects Editor
Ricardo Bennivisual effects editor: Method Studios
Mark Bortolottocompositing supervisor
John J. Budionvisual effects artist
Christian Champagnetechnical support: Method Studios
Jack Chiucompositor
Selah Chungvisual effects coordinator
Veronique Comeautexture artist: Method Studios
Tony Comohead of digital prep: Method Studios
Becky Covingtonvisual effects producer: SPINVFX
Evan Daviesvisual effects producer
Stanley A. Dellimorehead of layout: Method Studios
Mark Derksendigital compositor
Joseph DiValeriovisual effects artist
Peter Dominiksenior lookdev artist
Rob Eckertfx artist
Gottfried Edervisual effects artist: Method Studios
Sam Edwardsvisual effects artist
Eddie EnglanderCompositor: Hive VFX
Biagio Figliuzzilead lighting: Method Studios
Leanne FogelVisual effects coordinator: Method Studios
Mark O. Forkervisual effects supervisor (as Mark Owen Forker)
Karim Fradinlead layout artist
David E. Franksvisual effects color and imaging
Sarah Fullerlead lookdev artist
Steve Garradvisual effects executive: Method Studios
Kunal Ghosh Dastiderhead of cg: Method Studios
Jérémy Giraudeaulead compositor
Lynzi Grantvisual effects producer
Luis Alejandro Guevaravisual effects producer: Method Studios
Alexandra Guntervisual effects production manager: method studios
Edward HabibMatchmove Artist: Method Studios
Joshua Hakim3d Artist
Ethan HelmsPaint Lead
Justin Holtcg supervisor: Method Studios / head of assets: Method Studios
Manuel Huertas Marchenavisual effects artist: Method Studios
Cale Jacoxcompositing supervisor: Method Studios
David P.I. Jamesconsulting vfx producer
Tejas Kanthariacompositor
Jin Yong Kimmatchmove supervisor: Method Studios
Matthew KoehlerBidding Producer
István Veress Kovácssenior matte painter
Christopher Kowalhead of editorial: Method Studios
Robin LamontagneCG Supervisor: method studios
Niña Laureleseffects technical director
Gary Laurielayout supervisor: Stereo D Burbank
Sylvain Lesaintenvironment artist: Method Studios
Desiree Lunsfordvisual effects
Viviane Lévesque Boucharddigital compositor
Susan Maintegration department manager: Method Studios
Jeronimo MaggiFX Technical Director: Method Studios
Yael Majorsvisual effects supervisor
Izabela Maliszewskamodeling and environment artist: Method Studios
Sean Lyndon Martindigital compositor
Lauren MartonRoto Paint Artist
Jorge Armando Martínez Teránanimator
Mare McIntoshDigital Production Supervisor
David McKaymatchmove artist: Method Studios
Rahul Mhaskarvisual effects coordinator
Steve Millervisual effects editor
Nelson Mirandatracking artist
Rafael Garcia Mohenovisual effects artist
Olivier Barbes Morinvisuel effects on-set data wrangling: Rodeo FX
James Nauddigital compositor: Method Studios
Andreas NehlsHead of Environments: Method
Javier Nieto Moncódigital compositor: Method Studios
Rajendra NitturuDigital Matte Painter
Kelly Noordermeerlead visual effects editor: Method Studios
Taylor O’NeilVisual Effects Production Assistant
Michael Ochoafinishing assist/color assist
Anne-Marie Ouelletvisual effects coordinator
Steve Ouellettedigital compositor
Caleb Owensvisual effects artist
Tim PalgutLighter
Eugene Palusolayout artist
Sagar Patildigital artist: method studios
Leo Pean de Ponfillydigital compositor: Method Studios
Sergio Pintosenior lighting td: Method Studios
Jaime Providotechnology resource administrator: Method Studios
Xinyi Puahvisual effects editor: Method Studios
Marc PurnellMatchmove Lead: Method Studios
Guillermo Ramosdigital compositor
Kisholay Rayproduction coordinator: Deluxe
Maxime Roch-GouletLookdev
Shahla RodosheeVFX PA Bangladesh (as Shahla Islam)
Olivier SardaComp Supervisor
Melanie Sauvevisual effects artist
Alexander Scherffigdigital compositor: Method Studios
Cathy Shawvisual effects artist
Ming-Yee Shehconcept artist/digital matte painter
Raman Siddharthadigital compositor
Abhishek Singhdigital compositor: Spin VFX
Dane Allan SmithExecutive Producer: THE THIRD FLOOR
Reina Sparksvisual effects consultant
Doug Spilatrovisual effects artist
Igor Staritsinsenior concept artist matte painter
Kris Sundbergvfx production supervisor
Olivier Thibauthead of software: Method Studios
Miquel UbedaLead compositor: Method Studios
Gabriel A. Valbuenavisual effects artist
Chris Van Noy-Marchpaint artist: Method Studios
Nitya Venugopallead roto paint artist: Method Studios
Benoit VervierDigital Matte Painter
Vanesa Vidakovicdigital compositor: Spin VFX
Kiara Walkertechnology coordinator: Method Studios
Lilas Wanglead layout
Albert Whitemorevisual effects coordinator
Peter M. WuPostvis Supervisor: Proof
Warren Yewchyncompositor
Nadim Zaidimatte painter
Xixi Zhuangdigital compositor: Method Studios

Stunts 

Sharik Ahmedstunts
Ashlen Aquilakey stunt rigger (as Ashlen ‘Ash’ Aquila)
Shane Bellstunts
Rico Burgosstunts
และ Dargan Carterโลดโผน (เหมือนแดนคาร์เตอร์)
Vonzell Carterต้องเลิก
โดเรนชานผู้ประสานงานสำนักงานผาดโผน
Laurence Chavezต้องเลิก
Darshanต้องเลิก
Divyanshต้องเลิก
สุรเดชดงไธสงผู้ช่วยอุปกรณ์ผาดโผน
มาร์คดันแคนต้องเลิก
Gratian Fernandesต้องเลิก
Firozaต้องเลิก
ปราโมทย์ Gangaramต้องเลิก
เทรวิสโกเมซต้องเลิก
Ajay Gowdaต้องเลิก
Amit Groverต้องเลิก
Suraiyabandu Mohamed Hanifต้องเลิก
Bobby Holland Hantonการแสดงความสามารถคู่: Rake / stunts
Thayr Harrisผู้ประสานงานการแสดงความสามารถ
ไม่มีอะไรอื่นต้องเลิก
Sharukh khanต้องเลิก
Henry Kingi Jr.โลดโผน (ขณะที่เฮนรี ‘แฮงค์’ Kingi Jr. )
ชัยวุฒิลาดดากุลผู้ช่วยอุปกรณ์การแสดงความสามารถ (เช่นไชยวุฒิ ‘แต้’ ลาดดากุล)
Michael Lehrผู้ประสานงานการต่อสู้
Cody Mackieต้องเลิก
Dinesh marwadiต้องเลิก
Suresh marwadiต้องเลิก
แบรนดอน McClaryต้องเลิก
ทาวเวอร์ Khatunต้องเลิก
ภาณุวัฒน์โลดโผน (เหมือนแอนโทนี่นานากรพนม)
ฟิลิปนกกระทาต้องเลิก
Abhi pathaniaต้องเลิก
ขวัญรักษ์ปิ่นทองผู้ช่วยอุปกรณ์ผาดโผน (ขณะที่ขวัญรัก ‘Jump’ ปิ่นทอง)
นิลพูจารีต้องเลิก
เบร็ทพรต้องเลิก
ราชาประชาภาต้องเลิก
Hriachnต้องเลิก
นิลโรดริเกซผู้ประสานงานการแสดงความสามารถ: อินเดีย
Chris Romrellโลดโผน (เหมือนคริสโตเฟอร์ Romrell)
Khushbu Savaliyaต้องเลิก
Irfan Younus Sayadผู้ช่วยผู้ประสานงานการแสดงความสามารถ: อินเดีย (ขณะที่ Irfan ‘Chiku’ Younus Sayad)
Asma Salim Shaikhต้องเลิก
Hanan Annuddin Shaikhต้องเลิก
Mohammed Anis Shaikhต้องเลิก
เบร็ทเชียร์ผู้ช่วยผู้ประสานงานการแสดงความสามารถ
Anuthi Sheikhต้องเลิก
Sharad Vittal Shettyต้องเลิก
เบอร์โทรศัพท์ Singaroonผู้ดูแลระบบการแสดงความสามารถ (เช่น Wilaiporn ‘Phone’ Singaroon)
Amritpal ซิงห์ผู้ช่วยผู้ประสานงานการแสดงความสามารถ: อินเดีย / โลดโผน
Jagit Singhต้องเลิก
Rupinder Singhต้องเลิก
กวีศิริขะรัตรัตน์ผู้ประสานงานการแสดงความสามารถ: ประเทศไทย
Brett Smrzต้องเลิก
Daniel Stevensการกำกับดูแลผู้ประสานงานการแสดงความสามารถ
Irfan Syedต้องเลิก
Komal Takต้องเลิก
Kazu Patrick Tangผู้ช่วยผู้ประสานงานการแสดงความสามารถ: ประเทศไทย
Karl Van Moorselต้องเลิก
Marlow Warrington-Matteiผู้ช่วยผู้ประสานงานการแสดงความสามารถ / stunts
Hardeep เกมโลดโผน (เหมือน Hardeep Wassan)
Tyler Witteต้องเลิก
Andrea Berchtoldstunts: การถ่ายภาพเพิ่มเติม (uncredited)
David Buenoนักแสดงผาดโผน (uncredited)
Richard Cetroneนักแสดงผาดโผน (uncredited)
แซมเอเลียหัวหน้างานด้านความปลอดภัย (uncredited)

แผนกกล้องและไฟฟ้า 

Karambiah Appayaด้ามจับที่สำคัญ: อินเดีย
Stephen ArnottKey Rigging Grip
Jason Bauerช่างภาพดิจิตอล
จัสตินโบแลนด์ประเทศไทย
Simon Christidisภาพยนตร์ใต้น้ำ
ดึงเดวิดจับที่สอง
Inaki De Ubagoกล้องผู้ช่วยคนที่สอง: กล้อง ‘c’
ธัชกรเดชาพาพรพรAC 2: หน่วยที่สอง
Bidrohi Diponผู้ช่วยกล้อง
Tulio Duenasผู้ช่วยคนแรกกล้อง “A” cam ถ่ายภาพเพิ่มเติม / หน่วยประเทศไทย
David Elmesกล้องผู้ช่วยแรก “กล้อง”
Michael Craig Fergusonนักบินเสียงพึมพำทางอากาศ
Michael FitzMauriceผู้อำนวยการถ่ายภาพทางอากาศ
Mark Goellnicht“a” ตัวดำเนินการกล้อง / สเตติแคม
Chris Hansfordด้ามจับกล้องดอลลี่
Thayr Harrisผู้ประกอบการกล้อง
James M. JacksonGaffer 2nd Unit
Andrew AJ Johnsonผู้ประกอบการกล้อง ‘B’ / steadicam
Markus Kuballaผู้ประกอบการแขนรัสเซีย
นิวเคลียส Lalondeผู้อำนวยการหน่วยที่สองของการถ่ายภาพ
ฐิตินันท์เลิศกิจสกุลผู้ประกอบการกล้อง
Trevor Loomisกล้องผู้ช่วย
Jason McKinnonโปรแกรมเมอร์คอนโซลแสง
ไนเจล Nallyผู้ช่วยแรก “a” กล้อง: หน่วยที่ 2
คิมโอลเซ่นด้ามจับที่สำคัญ
Kimberly Olsonด้ามจับที่สำคัญ
Hiren B. Patelผู้ให้บริการแสงสว่างไร้สาย
โรงละคร PirompapachokData wrangler: หน่วยที่สอง
วรภัทรปิยะเศรษฐ์กล้องแปลภาษา
ครูนุล Saadraniผู้ช่วยกล้อง (เหมือน Krunal Sadrani)
Ramesh SadraniGaffer: อินเดีย
Anirudha Samalช่างภาพ: เบื้องหลัง – หน่วยอินเดีย
นาโอมิชาร์ปกล้องผู้ช่วยที่สอง: กล้อง “a”
จาเร็ดสเลเตอร์ช่างกล้องทางอากาศ
Matthew Spowartกล้องผู้ช่วยที่สอง: “a” กล้องหน่วยหลัก
Michael Taylorผู้ประกอบการให้ความช่วยเหลือคีย์วิดีโอ
David Tickellพ่อ
ทอดด์เทอร์เนอร์Rigging Gaffer
Rishi Umraniaผู้ประสานงานไลท์ติ้งแอนด์กริป
จันทราวงศ์ศรีแก้วหน่วยที่ 2 / กล้องผู้ช่วยตัวแรก: หน่วยที่สอง

แผนกหล่อ 

Tara doustarผู้ช่วยหล่อ
อาจารย์โจเซฟผู้กำกับการคัดเลือก: อินเดีย
Sanjeev Mauryaการคัดเลือกนักแสดง
Nicholas A. Muddผู้อำนวยการคัดเลือกนักแสดง
Rory Okeyผู้ช่วยคัดเลือกนักแสดงอังกฤษ
Reg Poerscout-Edgertonการคัดเลือกนักแสดงจากสหราชอาณาจักร

แผนกเครื่องแต่งกายและตู้เสื้อผ้า 

แอนโทนิกแผลหัวหน้าแผนกแต่งกาย
Erika Benedekรายละเอียดศิลปิน
Claudio D’Avanzoผู้ช่วยนักออกแบบเครื่องแต่งกาย
เพื่อตำหนิ Malhotraผู้ควบคุมตู้เสื้อผ้า: อินเดีย
Urmila motwaniผู้ช่วยออกแบบเครื่องแต่งกาย (ในขณะที่ Urmilla Lal Motwani)
อัฉริยาปิ่นสารสรรภิรมย์ตู้เสื้อผ้าหัวหน้างาน: ประเทศไทย
Csongor Ujfalviเครื่องแต่งกายที่สำคัญสลาย

กองบรรณาธิการ 

เบสมอนตี้บรรณาธิการเพิ่มเติม
Moises Cruzผู้ผลิตระดับกลางดิจิตอล
Jason Doughertyวิศวกรประจำวัน
Lillian Engelผู้ช่วยหลังการผลิต
แมเรียนJiménezผู้ช่วยบรรณาธิการคนที่ 2
Quinn Kawataผู้ประสานงานหลังการผลิต
Scott Littleผู้ช่วยบรรณาธิการคนที่ 2
Larry McGinleyบรรณาธิการเพิ่มเติม
สตีเฟ่นนากามูระcolorist สื่อกลางดิจิทัล
Antonello Parlatoผู้ช่วยเทรลเลอร์บรรณาธิการ & หมัดเด็ด
Amy Pawlowskiจบบรรณาธิการ
สตีเฟ่น Regnierวิศวกรระบบบอกตำแหน่ง: EC3 Dailies
Alexis Rossผู้ผลิต dailies: ec3 dailies
ทำเครื่องหมายสิ่งของcolorist
สแตนซัลฟาสบรรณาธิการเพิ่มเติม
อนุราชาสิงห์Assembly Assembly
สเตฟานซอนเนนเฟลด์ประธาน CO3
John St. Laurentcolorist: dailies: หน่วยทางอากาศ
Josh Steinผู้ช่วยบรรณาธิการ

การจัดการตำแหน่ง 

Mary Barltropดูแลผู้จัดการสถานที่
กิตติพัฒน์บุญวันโนผู้จัดการสถานที่ตั้ง: ประเทศไทย
Ariq Anam Khanสถานที่: บังคลาเทศยูนิต
ท่าเรือลอเรนซ่าแมวมองที่ตั้ง: บังคลาเทศ
Rajesh Mudaliarมุมไบ
เคาะออกผู้ช่วยที่ตั้ง
Jakee Patelผู้ช่วยฝ่ายผลิตสถานที่
สมชายสันติธารางกูรผู้จัดการสถานที่ตั้ง: ประเทศไทย
ลุค Torrevillasผู้จัดการสถานที่

แผนกดนตรี 

แอชลีย์แอนดรู – โจนส์ผู้ช่วยวิศวกร
ไบรอันคาร์ริแกนแก้ไขเพลงชั่วคราว
สตีเฟ่นโคลแมนออเคสตร้านำ
เดวิดเยอรมันประพันธ์
Maverick Duggerผู้แต่ง: เพลงเพิ่มเติม
Chris Fogelมิกเซอร์ให้คะแนนเพลง
Matthew K. Justmannบริการผลิตเพลง
Steve Mairนักดนตรี: ดับเบิลเบส
Gianluca Massimoผู้ช่วยวิศวกร
David Metznerโปรแกรมตัดต่อเพลง
จอนมอนโรผู้แต่ง: เพลงเพิ่มเติม
Felipe Pachecoคะแนนวิศวกรเทคนิค
Manish ravalหัวหน้างานดนตรี
Peter Oso Snellโปรแกรมตัดต่อเพลง
ทอมวูล์ฟหัวหน้างานดนตรี
นิควอลเลจวิศวกรคะแนน

แผนกสคริปต์และความต่อเนื่อง 

Shahla Rodosheeผู้ดูแลสคริปต์ Scriptee
นวรัตน์รุ่งอรุณผู้ควบคุมสคริปต์: หน่วยที่ 2
คริสติน Witcombeผู้ควบคุมสคริปต์

กรมการขนส่งทางบก 

ชิฟบาหลีผู้ประสานงานการขนส่ง
ไพรินบุญมาคนขับรถ
Paphatcha Bunmaคนขับรถ
หัวข้อของศาสนาอิสลามคนขับรถ
Jeknok Artคนขับรถ
Akshay Joshiผู้ประสานงานการขนส่ง
Venit Kanhaคนขับรถ
Yanisa lertchalernteerasakulผู้ช่วยการขนส่ง
ไชยานุพันธ์คนขับรถ
สันพิมพิมารันผู้ประสานงานการขนส่ง
วันชัยปรีมาคนขับรถ
อนุชาสม่อนคนขับรถ
น้อยสิงห์ปูคนขับรถ
ต้องการ Thisukaคนขับรถ

ลูกเรือคนอื่น ๆ 

Raffael Ahsanที่ปรึกษาด้านความคิดสร้างสรรค์ / บทสนทนาและรักษาการโค้ช / ผู้จัดการ
Claudette Almeidaผู้ประสานงานการผลิต: บังคลาเทศ
Gareth Almeidaผู้ช่วยศิลปะและการผลิต
เฮ็กเตอร์ Andreuผู้ช่วยนักบัญชีคนที่ 2
อเล็กซ์ Anduzeนักบินเฮลิคอปเตอร์
Jody Beaudinพนักงานบัญชีสถานที่: ประเทศไทย
Ziya Bhathenaผู้ช่วยคริสเฮมส์เวิร์ ธ อินเดีย
Rino Bonavitaผู้ช่วยนักบัญชีคนแรก
Faouzi Brahimiความปลอดภัยสำหรับ Mr Hemsworth
อิมโมเจ็นบรูคผู้ช่วยนักบัญชีคนที่ 2
Carol Sue Byronผู้ควบคุมการผลิต
รัสเซลแคนนอนผู้ทำอาวุธ
Noor Citraวิศวกรเฮลิคอปเตอร์
Merilyn Cookผู้ประสานงานการผลิต
Nicholas Coppingผู้ประสานงานการผลิต
Rajdeep Dasบริการงานฝีมือ: บังคลาเทศ
Rahoul Daswaniผู้ประสานงานการผลิต: มุมไบ
แซมเอเลียที่ปรึกษาด้านความปลอดภัย
Mohammed Faizal |ชุดกุญแจ PA
Aaron Fitzgeraldนักบินเฮลิคอปเตอร์
Arjun Ganeshผู้ช่วยผู้ผลิต
อิงกริดเกรแฮมนักออกแบบท่าเต้น
Aaron Gristผู้ช่วยนักแสดง
Nicola Graydon Harrisนักประชาสัมพันธ์หน่วย
Rob Harrisที่ปรึกษาด้านการประชาสัมพันธ์
Jeremy Hubertประกันการผลิต
วาฮิดอิบันเรซาแปล
Deepak Jaitelyเจ้าหน้าที่บัญชีการผลิต
แม็ตธิวโจนส์นักบัญชีการผลิต
Murtaza Kathawalaผู้ช่วย: ถึงนาย Newall
Akanksha Khannaเลขานุการฝ่ายผลิต
Katie Z. Langtonผู้ช่วยหลังการผลิต
Karim Patrick Laraquiความปลอดภัยสำหรับ Mr Hemsworth
รอน Licariผู้ทำอาวุธ
วิมลมาร์ทมหาวัฒนทวีผู้ช่วยผู้จัดการสำนักงานฝ่ายผลิต
Shelby Maloneผู้ช่วย: ถึง Mr. Hargrave
Brian q McCueเจ้าหน้าที่ความปลอดภัย
Jeff Moirการปฏิบัติการเฮลิคอปเตอร์
เควิน mukherjiadr voice
Songpurn Musikadilokผู้ประสานงานภาพยนตร์: อินโดจีนโปรดักชั่น, ประเทศไทย (ในฐานะ Songporn ‘Tammy’ Musigdilok) / ผู้ควบคุมอาวุธ
ชนิกานต์นันท์นานาถผู้ช่วยฝ่ายผลิต
Nicholas David NesbittStudio Executive: Netflix
กุมารูนิสาadr voice
Andrew NormanStudio Executive: Netflix
Gabriel Pillaiวิศวกรเฮลิคอปเตอร์
Joe Pistoneกลุ่มห่วง ADR
คริสตินร็อบสันผู้ควบคุมการเงิน
ค้อดดีผู้ให้คำปรึกษา
Shraddha Shahผู้ประสานงานการผลิต: อินเดีย
Ashutosh Sharmaผู้ช่วยฝ่ายผลิต
Kiran Shettyบุคลากรการผลิตที่สำคัญ
ศรีนิธิเชษฐ์ผู้ช่วยฝ่ายผลิต
Keta Shroffapoc: อินเดีย
Humayun Kabir Shuvoผู้ช่วยฝ่ายผลิต
รีเบคก้าเซียนซ์ผู้ผลิต: สร้างสรรค์ผลิตภัณฑ์
Andrew Stammผู้บริหารสร้างสรรค์
อดัมเอ็มสโตนผู้ประสานงานการจัดวางผลิตภัณฑ์
แคทสโตนผู้ประสานงานการจัดวางผลิตภัณฑ์
Mattana Suthammasaผู้ประสานงานการผลิต: ประเทศไทย
Shawn Sweeneyที่ปรึกษาทางทหาร
สตีเฟ่นเทย์เลอร์ผู้ควบคุมการเงิน
Anirudh Thapliyalผู้ประสานงานผู้สร้างสรรค์ (เบื้องหลัง: หน่วยอินเดีย)
David Tiggemannผู้ช่วยผู้ประสานงานการผลิต
ลอเรนไวลด์ผู้ประสานงานการท่องเที่ยว

ขอบคุณ 

Lee Grubinขอขอบคุณเป็นพิเศษ
Holly Jeterขอขอบคุณเป็นพิเศษ
สตีฟพาร์คขอขอบคุณเป็นพิเศษ
Marc Rossขอขอบคุณเป็นพิเศษ
Jim Roudebushขอขอบคุณเป็นพิเศษ
Larry Zanoffขอขอบคุณเป็นพิเศษ

Like it? Share with your friends!

1

Comments

comments

0 Comments

Your email address will not be published. Required fields are marked *