The High Note (2020) – Watch Online ตัวอย่าง


0

นักร้องยอดเยี่ยมและผู้ช่วยส่วนตัวของเธอที่ทำงานหนักเกินไป ถูกนำเสนอด้วยตัวเลือกที่สามารถเปลี่ยนเส้นทางอาชีพของตัวเอง

กำกับโดย 

Nisha Ganatra

การเขียนเครดิต (เรียงตามตัวอักษร)  

Flora Greeson

โพลล์  

ดาโคตาจอห์นสันแม็กกี้
มิถุนายนไดแอนราฟาเอล
บิลพูลแมน
ก้อนน้ำแข็งแจ็คโรเบิร์ตสันส์
Eddie Izzard
Tracee Ellis Rossเกรซเดวิส
เบ็นเลวิสชาด
ทะเลเมดิเตอร์เรเนียนสเปนเซอร์
เคลวินแฮร์ริสันจูเนียร์เดวิดคลิฟ
โซอี้เจ้า
Sonal Shahแดด
Rupak Ginnไรอัน
Bianca Lopezลูกจ้างร้านน้ำผลไม้
ด้วยตนเอง Jefferyหยอกเย้า
Flannery ของ Erinผู้บริหารฉลาก
Julia Dennisผู้ช่วยค่ายเพลง
Diplo
Lena Drakeแมรี่
Kalina Vanskaผู้เข้าร่วมเทศกาล
Gregory Schwabeเดเมียน
Cailan Robinsonเซิร์ฟเวอร์
มอลลี่มาลินConcert Goer
Richard Allan Jonesนักท่องเที่ยว
Ren Holly Liuผู้เล่นโรดส์ของเดวิด
ไดชากราฟนักเต้นสำรอง # 3
ลอร่าบัตเทิลบันทึกรายชื่อผู้เข้าร่วมปาร์ตี้
อาลีฮิลล์ผู้ช่วยคนใหม่ของเกรซ
Uttera Singhเทเรซ่า
Jayden Taylorผู้เข้าร่วมคอนเสิร์ต
David A. GarciaTaco Truck Guy
Kenwood AndersonHanky ​​Harrison
Jazlyn Martinนักร้องสำรองของเกรซ # 2
Alexandra Vassellแฟนของเกรซ
Harrison Meloenyเค้ก Caterer
JC ดิกคินสันJC ดิกคินสัน
สไตล์ลิสสไตลิสต์ของเกรซ
Vanessa Rose TalamantesGirl at Party
Albert BensabatFan (uncredited)
Will FourthConcert Attendee (uncredited)
Sandra RoskoRoadie (uncredited)

Produced by 

Erik Baiersexecutive producer
Tim Bevanproducer
Eric Fellnerproducer
Nathan Kellyexecutive producer
Alexandra Loewyexecutive producer

Music by 

Amie Doherty

Cinematography by 

Jason McCormick

Film Editing by 

Wendy Greene Bricmont

Production Design by 

Theresa Guleserian

Art Direction by 

Erika Toth

Set Decoration by 

Melissa M. Levander

Costume Design by 

Jenny Eagan

Makeup Department 

Annette Chaissonmakeup artist
Coversmakeup artist: Ice Cube
Debra DensonIce Cube’s makeup artist
Rachel Galeyassistant makeup department head
Araxi LindseyHair Dept Head and Personal to Traci Ellis Ross
Robert C. Mathews IIIHairstylist and Personal to Kelvin Harrison Jr
Porshawna Moselyhair stylist
Rhonda O’Nealkey hair stylist
Marina Proctormakeup artist
Darrell Redleaf-Fielderhair stylist
Vera Steimbergpersonal makeup artist to tracee ellis ross
Anouck Sullivanmakeup artist: Dakota Johnson / makeup department head
Cheyenne Webstermakeup artist

Production Management 

Vickie M. Hsiehproduction supervisor
Nathan Kellyunit production manager
Louis Phillipsexecutive in charge of production

Second Unit Director or Assistant Director 

Kevin Collinsadditional second assistant director
Richard L. Foxfirst assistant director
Michael Kingsecond second assistant director
Micheal Edward Kingsecond second assistant director
Amy Wilkinssecond assistant director

Art Department 

Luis F. Aguilarconstruction coordinator
Sebastian DizSet Dec PA
Bob Elderset dresser
Larry Filionon set dresser
Eric FulcherSet Decoration Coordinator
Lisa Goldsmithbuyer
Timothy Stuart HildebrandtLead Man
John Michael Kehoeprops
Rose Leikerproperty master
Alexandra Maziekiengraphic designer
John Pullanoset dresser
Robin Richessonstoryboard artist
Vanessa Riegelgraphic designer
Andrew Rinesprops
Maggie Srmayanset designer
Tara Walkerart department coordinator
Amy Ryderbuyer (uncredited)

Sound Department 

Cary Clarkengineer
Mitchell Gebhardboom operator
Thomas GiordanoProduction Sound Tech: Partial
Mildred IatrouSupervising Sound Editor
Dan Kenyonsound effects editor
Ai-Ling LeeSupervising Sound Editor / re-recording mixer / sound designer
Chris Navarroadr mixer
Tom Ozanichre-recording mixer
Lisa Pinerosound mixer
Eva Rismanforoushsound utility
Paul StulaEPK sound mixer

Special Effects by 

Jeremy HaysSpecial Effects Supervisor

Visual Effects by 

Dariush Derakhshanion-set vfx supervisor
Jean-François Ferlandexecutive visual effects supervisor: Alchemy 24 / vfx set supervisor (Alchemy 24)
Marc A. Rousseauexecutive visual effects supervisor: Alchemy 24

Stunts 

Steven J. Bagnaraprecision driver
Doug Colemanstunt performer
Whitney Colemanstunts
Evan CopageStunt Double: Kelvin Harrison, Jr.
Mickey Giacomazzistunt coordinator
Ken Gilbertprecision driving team coordinator
Paulette LeSage Gilbertprecision driver
Claudette JamesTracee Ellis Ross / Tracee Ellis Ross: stunt double / stunt double: Tracee Ellis Ross
Megan LeStunt Double: Zoe Chao
Brian Mussetterstunt driver
Robert Naglestunt driver
Jason Tubbsstunt driver
Christian Van Fleetprecision driving team coordinator

Camera and Electrical Department 

Eric Androvichlighting console programmer
Matt ArdineLighting Designer: Concerts
Alejandro J. Castillolighting technician
Bill Coeผู้ช่วยคนแรกขกล้อง
James ‘Spud’ Danicicช่างขอบ
Eric Kyle Deshazoวิดีโอช่วยเหลือหน่วยที่สอง la / วิดีโอช่วยเหลือ / เล่น
Shawn Fossenช่างหัวเมทริกซ์
เรย์การ์เซียKey Grip
คณบดี Georgopoulosช่างภาพดิจิตอล
อดัมแฮร์ริสันช่างทำเสื้อผ้า
Erik F. Hillด้ามจับ
ดีเร็กฮอฟแมนโปรแกรมเมอร์คอนโซลแสง
คาเมรอนโจนส์Grip Rigging
เดวิดเคนโปรแกรมเมอร์คอนโซลแสง
Cameron A. Keidelผู้ช่วยกล้องเพิ่มเติม
ดัสตินเคลเลอร์ช่างขอบ
เจสันลีดส์ผู้ประกอบการ Steadicam
จอห์นมังจับดอลลี่
เดวิดพาร์สันผู้ช่วยคนแรก “กล้อง”
จอห์นพาร์สันกล้องผู้ช่วยคนแรก
Peter Parsonผู้ช่วยกล้อง “B” ตัวที่สอง
Lawrence Razoวิศวกรช่วยวิดีโอหลัก
Eddie A. Reid IVช่างเทคนิคแสง
แมนนี่เพียหัวหน้าช่างไฟ
กำแพงเจมส์เดวิดผู้ประกอบการถ่ายภาพ / กล้องเพิ่มเติม
เกลนวิลสันยังช่างภาพ

แผนกหล่อ 

ริชราชาหล่อพิเศษ
Katie Lantzผู้ช่วยหล่อ
เครื่องหมายแอชลีย์การคัดเลือกนักแสดง

แผนกเครื่องแต่งกายและตู้เสื้อผ้า 

Jessica Albertsonผู้ช่วยนักออกแบบเครื่องแต่งกาย
เทย์เลอร์ Bakkensonadd’l bg costumer
Coco DunawayKey Costumer
Emily Eggeหัวหน้าแผนกแต่งกาย
Raquel Loveเครื่องแต่งกาย PA
Brandie Reinholdกำหนดค่าใช้จ่าย

กองบรรณาธิการ 

อเล็กซ์ Bickelcolorist สื่อกลางดิจิทัล
แบรนด์คริสวิศวกรประจำวัน
Elijah Eastlundผู้ผลิตระดับกลางดิจิตอล
Sorta Limผู้ประสานงานหลังการผลิต
นิคมัวร์บรรณาธิการเพิ่มเติม
คริสตินพาร์คผู้ช่วยบรรณาธิการ
Chris Pipercolorist: หนังสือพิมพ์รายวัน
Anna Rottkeผู้ช่วยบรรณาธิการคนแรก
เดนิส Woodgerdผู้ผลิต dailies

การจัดการตำแหน่ง 

Daniel I. Alvarezผู้ช่วยผู้จัดการสถานที่สำคัญ
Tristan Daoussisผู้ช่วยผู้จัดการสถานที่สำคัญ
มาเรียอีเดอลาโรซ่าผู้ช่วยผู้จัดการสถานที่สำคัญ
Robert Foulkesผู้จัดการสถานที่
Aean McMullinผู้ช่วยผู้จัดการสถานที่

แผนกดนตรี 

ลินดาโคเฮนหัวหน้างานดนตรี
จอน Graberที่ปรึกษาด้านดนตรี
Liz Kinnonโค้ชเปียโน: ดาโคตาจอห์นสัน
Joshua Reddenที่ปรึกษาด้านเทคนิคดนตรี
Hal Rosenfeldนักดนตรี: กลองและเครื่องเพอร์คัชชัน
Louie Schultzโปรแกรมตัดต่อเพลง
Tamara SilveraVocal Coach: Tracee Ellis Ross

แผนกสคริปต์และความต่อเนื่อง 

Wilma Garscadden-Gahretผู้ควบคุมสคริปต์

กรมการขนส่งทางบก 

Jessica Arreguinการขนส่งร่วมกัปตัน
Saul Correaส่งไดรเวอร์
Scott Duncanกัปตันการขนส่ง
David J. Duranคนขับรถขนส่งขอบ
สตีเวนพีกรีนคนขับรถ
ราคาดักลาสคนขับรถ
Ryan Reyesคนขับรถ
Oscar Rodriguezเทคโนโลยีบิสกิต
Jeff Rugeeคนขับรถ
Robert ‘Bob’ Salisianคนขับรถ
Matthew Talamantesผู้ประสานงานการขนส่ง
Steve Villasenorคนขับรถ
Lazaro Zamoraคนขับรถ

ลูกเรือคนอื่น ๆ 

เซเลสเตอาร์มสตรองอาจารย์ประจำสตูดิโอ
Yvette D. Bennettผู้จัดการสินทรัพย์
ลิลลี่ Donnellyผู้ช่วยผู้ผลิต
Alisha Eastผู้ช่วยฝ่ายผลิตเพิ่มเติมชุด
เดวิดเอิร์นส์ผู้ช่วยนักบัญชีคนที่ 2
Yanaina Gutierrezผู้ช่วยฝ่ายผลิต
David Halagardaผู้ประสานงานการผลิต
Aakomon Jonesนักออกแบบท่าเต้น
Amanda Kleinนักบัญชีการผลิต
เอลอยลาร่าชุดกุญแจแพทย์
ผู้ที่ชื่นชอบราเชลมัลเลขานุการฝ่ายผลิต
Andrea Martinaภาพคู่สำหรับดาโคตาจอห์นสัน
Angela Monekeผู้ประสานงานการผลิต: Working Title Films
Michael Nassauผู้ช่วยฝ่ายผลิตเพิ่มเติม
Cindy Nevinsพนักงานบัญชีเงินเดือน
Eboni Nicholsผู้ช่วยนักออกแบบท่าเต้น
Joseph Olveraผู้ช่วยฝ่ายผลิตสำนักงาน
Kendra Rasmussenผู้ช่วยผู้ประสานงานการผลิต
Gabriel Rodriguezผู้ช่วยฝ่ายผลิต
Deborah Simmrinนักประชาสัมพันธ์หน่วย
จิโอวานนี่โซโตผู้ช่วยฝ่ายผลิตสำนักงาน
Mark Svenningsenพนักงานบัญชีเงินเดือน

Like it? Share with your friends!

0

Comments

comments

Slot Gacor Maxwin

Slot Gacor Gampang Menang

Slot Gacor

Sbobet Mobile